99 súrál keramikflísar
video

99 súrál keramikflísar

Iðnaðarslit á sér ekki stað á alveg sléttu yfirborði. Efnið breytir oft um stefnu inni í pípubeygjunni, flýtir sér í gegnum hallandi gróp, fer inn í skiljuna eða hreyfist um innri vegg keilunnar. Erfitt er að vernda þessi svæði með hefðbundnum stórum fóðrum. Þetta er notkunarsvið fyrir 99 súrál keramikflísar.
Hringdu í okkur
DaH jaw

Lýsing

Tæknilegar þættir

029

Vörulýsing

 

Inni í kúlumyllunni snertir malarmiðillinn stöðugt og rennur á innri vegginn. Stál- eða manganstálfóður slitna við slíkt slit og að setja málmmengun eins og járn og manganagnir inn í malaefnið mun skemma rafeindakeramik, rafhlöðuefni, sjóngler eða lyfjafræðilega milliefni. 99 súrál keramikflísar koma í stað málmfóðringa með hreinu súrálfleti sem er harðari en efnasambönd sem eru ekki harðari en málmefnin og mala ekki inn í málmefnin, Slitagnir úr súrál eru efnafræðilega samhæfðar flestum oxíðum og keramikefnum.
Ólíkt venjulegu flötu fóðri er hægt að framleiða þessa tegund af keramikflísum í mismunandi geometrískum formum til að koma til móts við útlínur búnaðarins, þar með talið bogadregna hluta, rör, keilur og önnur svæði þar sem erfitt er að setja upp hefðbundnar stórar spjöld. Hægt er að tilgreina keramikflísar í samræmi við stærð og uppsetningarkröfur tiltekinna verkefna, sem gerir þær hentugar fyrir nýjan búnað og viðhaldsvinnu. Það er venjulega talið fyrir efnismeðferðarkerfi og vinnslubúnað í atvinnugreinum eins og námuvinnslu, kolavinnslu, orkuframleiðslu, sementi og málmvinnslu. Viðskiptavinir geta lagt fram teikningar, mælingar eða myndir af uppsetningarsvæðinu til að ræða viðeigandi keramikstærðir, þykkt og stillingar fyrir framleiðslu.

 

 

Kostir

 

1. Háhreinleiki efni án málmmengunar

Afgerandi kostur 99 súráls keramikflísar er algjör fjarvera málmjóna í mala umhverfinu. Stál- og manganstálfóður mun stöðugt varpa járn- og manganagnum við slit, sem mun framleiða málmóhreinindi og menga malaefnið. Fyrir rafeindakeramik efni (MLCC, PZT, ferrít), litíum rafhlöðu bakskautsefni (NCM, LFP, LCO), ljósgler, lyfjafræðileg milliefni og há-hrein efni geta jafnvel 10 ppm af járni valdið litabreytingum, breytingum á sintunarhegðun, minnkuðum rafeiginleikum eða ófullnægjandi hreinleikalýsingu á yfirborði{{5}. er hreint súrál og allar slitagnir sem berast inn í vöruna eru súrál - efnafræðilega samhæfðar flestum oxíðum og keramikefnum.

2. Slitþol lengir endingu púðans

Í ASTM G65 þurru sandgúmmíhjólaprófinu er slitrúmmálið minna en 0,15 cm³. 99% af súrálflísum 3,3 sinnum hærra en 92% súrál (0,50 cm³), manganstál (5-8 cm³) er 30-50 sinnum lægra, og lágkolefnisstál 5-³) er 5-³ sinnum lægra kolefnisstál (8-³. Í kúluverksmiðjuþjónustu er endingartími 99% súrálflísar 5-10 ár, en 92% súrálflísar eru 1-3 ár og manganstáls 3-12 mánuðir. Lengri líftími dregur úr tíðni skipta um fóður, lækkar fyrirhugaðan niðurtímakostnað og lágmarkar hættuna á skelfilegum fóðurbilunum meðan á framleiðslu stendur.

3. Þétt uppbygging hjálpar til við að standast hægfara yfirborðstap

Iðnaðarslit er venjulega hægt ferli. Ein ögn getur aðeins fjarlægt mjög lítið magn af efni við hverja snertingu, en þúsundir eða milljónir snertinga munu að lokum draga úr veggþykkt íhlutarins. Þétt súráls keramikyfirborð veitir harða hindrun milli slípiefnisins og undirlags búnaðarins, sem hjálpar til við að hægja á þessu hægfara efnistapi.

4. Háþéttni og hár hörku slitþolin efni-

Þegar magnþéttleiki er meiri en eða jafn og 3,90 g/cm³ og Vickers hörku er meiri en eða jöfn og 1700 HV, geta 99% af súrálflísum staðist slit á hörðustu iðnaðarefnum. Hár þéttleiki þýðir að rúmmálsmassi hverrar flísar er stærri, sem veitir betri burðarvirki stífleika og viðnám gegn slípandi höggsprungum. Fín-korna örbyggingin (2-5 μm korn) veitir slétt yfirborð, dregur úr núningi milli fóðurs og malaðs efnis, bætir vökva og dregur úr orkunotkun.

 

 

Umsókn

 

1. Rafræn keramikframleiðsla

Framleiðendur fjöl-laga keramikþétta (MLCC), piezoelectric keramik (PZT), ferrít efni og díselkeramik krefjast engrar málmsmengunar meðan á malaferlinu stendur. Jafnvel 10 ppm af járni getur breytt rafstuðul MLCC efna eða valdið mislitun á PZT keramik. 99 súrál keramikflísum er staðlað fóður fyrir kúluverksmiðjuvinnslu á þessum há-hreinleika keramikdufti. Þegar það er notað ásamt 99% súrálkúlum, er allt malaumhverfið súrál ofan á súráli, sem tryggir að eina uppspretta mengunar er súrál sjálft - efnafræðilega það sama og aðalhráefnið í flestum keramiksamsetningum.

2. Lithium rafhlaða efni

Jákvæð rafskautsefni (NCM, NCA, LFP, LCO) og neikvæð rafskautsefni litíum-jónarafhlöðu eru unnin í kúluverksmiðju meðan á framleiðsluferlinu stendur. Járnmengun getur leitt til örskammhlaups, styttra líftíma og öryggisvandamála; Rafhlöðuframleiðandinn kveður á um að heildarmálmmengunin eigi að vera minni en 50ppm.. 99% af súrálflísum útiloki járn- og manganmengun í fóðrinu í myllunni og afar mikil slitþol þeirra þýðir að endurnýjunartíðni er ekki mikil, sem skiptir sköpum í rafhlöðuframleiðslu þar sem samfelld framleiðslu er í fyrirrúmi.

3. Eldföst efni og háþróað keramik

Framleiðendur eldföstra efna með háum súráli, kísilkarbíðkeramik, bórnítríð og önnur háþróuð keramik nota 99% súrálflísar í vinnslustöðvum sínum til að forðast mengun sem breytir afköstum eldsins. Fyrir kísilkarbíð getur járn valdið óeðlilegum kornavexti meðan á sintunarferlinu stendur; Fyrir bórnítríð geta málmóhreinindi dregið úr hitaleiðni. 99% súrálflísar veita nauðsynlegan hreinleika og slitþol, og bjóða upp á sérsniðin fleyg-laga snið fyrir sérstakar rúmfræði mala véla.

 

 

Vörufæribreyta

 

Eign

92% Al2O3

95% Al2O3

99% Al2O3

Al₂O₃ Innihald (%)

Stærri en eða jafnt og 92

Stærri en eða jafnt og 95

Stærri en eða jafnt og 99

SiO₂ innihald (%)

Minna en eða jafnt og 5,0

Minna en eða jafnt og 3,0

Minna en eða jafnt og 0,5

Na₂O innihald (%)

Minna en eða jafnt og 0,3

Minna en eða jafnt og 0,2

Minna en eða jafnt og 0,1

Fe₂O₃ Innihald (%)

Minna en eða jafnt og 0,2

Minna en eða jafnt og 0,15

Minna en eða jafnt og 0,05

Heildaróhreinindi (%)

Minna en eða jafnt og 8,0

Minna en eða jafnt og 5,0

Minna en eða jafnt og 1,0

Magnþéttleiki (g/cm³)

Stærri en eða jafnt og 3,60

Stærri en eða jafnt og 3,65

Stærri en eða jafnt og 3,90

Augljós grop (%)

Minna en eða jafnt og 0,1

Minna en eða jafnt og 0,05

Minna en eða jafnt og 0,5

Vatnsupptaka (%)

Minna en eða jafnt og 0,01

Minna en eða jafnt og 0,01

Minna en eða jafnt og 0,1

Mohs hörku

9

9

9

Rockwell Hardness (HRA)

Stærri en eða jafnt og 82

Stærri en eða jafn og 88

Stærri en eða jafn og 90

Vickers hörku (HV)

Stærri en eða jafnt og 1200

Stærri en eða jafnt og 1400

Stærra en eða jafnt og 1700

Beygjustyrkur (MPa)

Stærri en eða jafn og 220

Stærri en eða jafnt og 280

Stærri en eða jafnt og 340

Þrýstistyrkur (MPa)

Stærra en eða jafnt og 1800

Stærra en eða jafnt og 2000

Stærri en eða jafnt og 2500

 

 

Geometrísk lögun og mölhönnun

 

Venjulegt fóðurform

Kúlumyllafóður nota venjulega blöndu af mörgum gerðum af keramikflísum:
Sívalur þverskurður-(aðalhluti): Fleygar í laginu eru settar upp í þrepum, þar sem hver röð er á móti helmingi lengdar flísanna miðað við efri og neðri röð. Þetta mun skapa samtengda lóðrétta sauma til að standast snúningsskurðarkrafti myllunnar.
Endalok (höfuð): Rétthyrnd flísar eða sérsniðnar flísar skornar til að mæta bogadregnum umskiptum frá strokk til höfuðs. Sumar verksmiðjur nota blöndu af rétthyrndum og fleyglaga-flísum á höfuðsvæðinu.
Inntak og úttak: Sérsníddu afskornar flísar eða sérstök steypuform til að samræma flóknustu rúmfræðilegu formin og venjulega slitna umskiptaopin.

Uppsetningaraðferð

Það eru venjulega tvær bindiaðferðir fyrir 99% súrálfóður:

1. High alumina cement bonding: a traditional method for lining ball mills. A high alumina refractory cement (Al ₂ O ∝ ≥ 70%) is mixed with water to achieve a mortar consistency, and coated with a thickness of 3-5mm on the mill shell and the back of the tiles, then pressed into place. Cement can be cured at room temperature for 24-48 hours, and then heat cured at 100-200 ° C to obtain additional strength. This method is more suitable for high-temperature mills (>120 gráður C) og myllur sem vinna malaefni, þar sem sement sjálft veitir aukna slitþol.

2. Epoxý límbinding: Berið tvo hluta af epoxýlími (skurðstyrkur meiri en eða jafnt og 15MPa) með þykkt 1-2mm á bakhlið keramikflísanna og undirlagsins. Flísunum er þrýst á sinn stað og hert við stofuhita í 24-48 klst. Þessi aðferð veitir sterkari bindistyrk en sement og er ákjósanlegur kostur fyrir lághitamyllur (<120 ° C) and applications that require quick installation. Epoxy resin bonding also provides a damping layer, which can reduce the cracking of tiles due to impact.

 

 

Compay Upplýsingar

 

1652681536(1)

 

 

gæðatryggingu

 

Hver lota af 99% súrálflísum gengur undir ströngum gæðaeftirlitsreglum:

1. Hráefnisskoðun: Hver lota af brenndu súráldufti er prófuð með tilliti til efnasamsetningar með því að nota XRF (Al ₂ O3, SiO ₂, Na ₂ O, Fe ₂ O3), CaO,MgO), Laser-diffraction á kornastærðardreifingu (D50, D90) og íkveikjuþætti) af rokgjörnum hlutum. Aðeins er hægt að setja duft í framleiðslu sem uppfylla 99% hreinleikaforskriftina.

2. Vinnueftirlit: Athugaðu þyngd og stærð hverrar lotu af pressuðum grænum bolum. Hitastig sintunarofnsins er stöðugt skráð af mörgum hitaeiningum og sintunarferlar (hitunarhraði, hámarkshitastig, dvalartími, kælihraði) hverrar lotu eru geymdar í geymslu.

3. Prófun á lokið vöru:
Magnþéttleiki: Arkimedes aðferð, 5 sýni í hverri lotu; Samþykki Stærra en eða jafnt og 3,90 g/cm³.
Vatnsupptökuhraði: Suðuvatnsaðferð samkvæmt GB/T 2997 eða ASTM C20; Samþykktarhlutfall Minna en eða jafnt og 0,1%.
Augljóst porosity: kvikasilfurs innskot porosimetry eða suðuaðferð; Samþykktarhlutfall Minna en eða jafnt og 0,5%.
Beygjustyrkur: Þriggja punkta beygjupróf á 10 stálstöngum í hverri lotu (samkvæmt ASTM C1161); Viðtökuþrýstingur Stærri en eða jafn og 340 MPa.
Þrýstistyrkur: 10 teningur eru prófaðir í hverri lotu; Viðtökuþrýstingur Stærri en eða jafn og 2500 MPa.
Brotseigni: inndráttaraðferð (IF) eða einhliða hakkgeisli (SENB); Samþykki Stærra en eða jafnt og 4,2 MPa · m ^ (1/2).
Slitmagn: ASTM G65 þurrt sandgúmmíhjólpróf; Samþykki er minna en 0,15 rúmsentimetra.
Efnasamsetning: XRF greining á brenndum sýnum; Samþykki A1 ₂ O ∝ Meira en eða jafnt og 99%, heildar óhreinindi Minna en eða jafnt og 1%.
Málskoðun: 100% mæling á lengd, breidd, þykkt og fleyghorn keramikflísar; Samþykki innan tilgreinds vikmarkssviðs.
Sjónræn skoðun: 100% skoðun á flísum fyrir sprungur, eyður, skekkju og mislitun.

4. Skjöl fyrir sendingu: Hver sending inniheldur lotuprófunarskýrslu, upprunavottorð, öryggisblað (MSDS) og pökkunarmyndir. Við getum skipulagt skoðanir þriðja-aðila (SGS, BV, Intertek, T Ü V) í samræmi við kröfur viðskiptavina.

 

 

Af hverju að velja okkur?

 

Við erum framleiðandi sem hefur fengið ISO 9001:2015 gæðastjórnunarvottun og vistir til yfir 40 landa í Asíu, Evrópu, Norður Ameríku, Suður Ameríku og Miðausturlöndum . 99% staðlaðar stærðir rétthyrninga og fleyga eru til á lager og hægt er að senda þær innan 7-10 daga; Sérsniðnar stærðir, sérsniðin fleyghorn og 99,5% -ofur hreinleiki eru venjulega sendar innan 25-35 daga. Pökkunarvalkostir innihalda 25 kg öskjur á viðarbretti (samkvæmt ISPM-15 staðlinum), viðarkassa með froðufóðri (fyrir þykkar flísar) og umbúðir sem viðskiptavinir hafa tilgreint. Fyrir stórfelldar verkefnafóðrunarverkefnum getum við útvegað fornúmeraðar flísarpakka sem samsvara tilteknum mölunarhlutum til að einfalda uppsetningu á staðnum.

 

 

Algengar spurningar

 

Spurning 1: Af hverju að nota fleygar-laga flísar í stað rétthyrndra flísar í kúlumyllum?
A1: Kúlumyllan er með sívalur innri vegg. Rétthyrndar flísar settar upp á bogadregnum flötum skilja eftir fleygar -laga eyður við brúnirnar, sem gerir slípiefni og efni kleift að komast inn fyrir aftan flísarnar, sem leiðir til losunar, hraðari slits og að lokum tilfærslu. Fleyglaga (trapezoid) keramikflísar hafa breiðari ytra yfirborð og þrengra innra yfirborð, sem passa við sveigju kvörnarinnar, þannig að aðliggjandi flísar eru sléttar og óaðfinnanlegar. Venjulegur 5 mm breiddarmunur er hentugur fyrir valsmyllur með þvermál 1,5-3,0m; Sérsniðin fleyghorn henta fyrir hvaða fresingaradíus sem er. Þegar þær eru settar upp í þreptu mynstri mynda fleygar í laginu samfellda, samtengda, óaðfinnanlega sívalningslaga fóður.
Spurning 2: Hver er dæmigerður endingartími 99 súráls keramikflísar í kúluverksmiðju?
A2: Endingartími fer eftir slitþol efnisins, mala hraða, mala miðlungs gerð og flísarþykkt. Almennar leiðbeiningar: 50-70mm keramikflísar fyrir rafrænt keramikhráefni (feldspat, leir, kvars) -5-8 ár; 40-60mm keramikflísar fyrir litíum rafhlöðu jákvæð rafskautsefni (NCM, LFP) -4-6 ár; Sementhráefni og klinker fyrir 60-100mm keramikflísar -3-5 ár; Notaðu mjög slitþolið efni (sirkonsand, kísilkarbíð, báxít) með 50-70mm keramikflísum -2-4 ára. Í sömu umsókn eru 99% flísa venjulega 2-3 sinnum endingargóðari en 92% flísar vegna meiri þéttleika og hörku.

Q3: Hvert er lágmarks pöntunarmagn fyrir sérsniðnar stærðir eða fleyghorn?
A3: Fyrir staðlaða rétthyrninga og fleyga stærðir af 99% gráðu (150 × 50 × 40-100 mm, 160 × 50 × 40% -100 mm), er lágmarkspöntunarmagn 500 kg. Fyrir sérsniðnar stærðir, sérsniðnar fleyghorn eða 99,5% ofurhreinleikastig er lágmarkspöntunarmagn venjulega 1000-2000 kg vegna mótunarstillinga og lágmarks ofnálags.
Spurning 4: Hvernig er 99% súrálflísum pakkað við alþjóðlega flutninga?
A4: Standard packaging: Ceramic tiles are stacked in corrugated cardboard boxes, separated by partitions between each layer to prevent edge breakage. The cardboard boxes are placed on wooden pallets and tied with steel straps. For thick and heavy tiles (>70 mm) eða langa-sjóflutninga, notaðu viðarkassa með froðu- eða pappafóðri. Þyngd brettisins er venjulega 800-1200 kg. Hægt er að útvega sérsniðnar umbúðir sé þess óskað.

 

Sérsniðin 99% súrálfóðurlausn fyrir verksmiðjuna þína!

maq per Qat: 99 súrál keramikflísar, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðja, sérsniðin, kaupa

Hringdu í okkur